5" (125mm) Máy mài góc công tắc bóp 1100W Total TG11012556
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-556-243 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 941,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 3.5 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG11012556
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 1100W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa: 125mm