9" (230mm) Máy mài góc 2400W Total TG1252306
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-306-204 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 2,037,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 3 kg
Mô tả sản phẩm
Model này có thể đáp ứng tốt được mọi điều kiện công việc, đúng chất giá thành thấp mà chất lượng cao luôn đó. Máy mài góc Total TG1252306 có công suất tận 2400W, sử dụng được các loại đá có đường kính dưới 230mm (9 inch), model này có thiết kế nhỏ gọn, chuyên dùng để cắt/mài kim loại. Phần thân máy mài góc được làm từ nhựa tổng hợp cao cấp nên có khả năng chịu nhiệt, va đập, sức ép rất tốt, máy có tuổi thọ lâu dài khi được sử dụng và bảo quản đúng cách, máy có bộ tản nhiệt  giúp máy làm việc lâu dài khiến cho người dùng yên tâm sử dụng mà không lo hư hỏng hay trục trặc gì trong lúc sử dụng.
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG1252306
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất: 2400W
- Tốc độ không tải: 6300rpm
- Đường kính đĩa mài: 230mm