5" (125mm) Máy mài góc điều tốc công tắc trượt 900W Total TG109125565
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-565-241 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 856,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mô tả sản phẩm
\"total-TG109125565\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 900W
- Tốc độ không tải: 5000-12000rpm
- Đường kính đĩa: 125mm