9" (230mm) Máy mài góc 2200W Total TG12223026
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-026-794 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,693,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 5 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TG12223026\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG12223026
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 2200W
- Tốc độ không tải: 6600 rpm
- Đường kính đĩa mài: 230mm