4" (100mm) Máy mài góc công tắc đuôi 900W Total TG10910056
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-056-239 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 740,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 3 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TG10910056\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 900W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa: 100mm