7" (180mm) Máy mài góc 2000W Total TG12018026
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-026-793 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,674,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 4 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TG12018026\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG12018026
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 2000W
- Tốc độ không tải: 8450rpm
- Đường kính đĩa mài: 180mm