4" (100mm) Máy mài góc 1100W Total TG11010056
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-056-124 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 910,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 4 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TG11010056\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG11010056
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 1100W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa: 100mm, trục chính: M10