25mm Máy mài khuôn 260W DCA ASJ04-25 (S1J-FF04-25)
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: DCA-425-093 | Thương hiệu: DCA
Giá sản phẩm: 570,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mô tả sản phẩm
25mm Máy mài khuôn 260W DCA ASJ04-25 (S1J-FF04-25) sẽ là sản phẩm tuyệt vời khi bạn cần gia công các đồ mỹ nghệ hay tạo khuôn mẫu trong phạm vi nhỏ hẹp xuất xứ từ thương hiệu DCA, sản xuất trên dây chuyền của Trung Quốc. Sản phẩm được thiết kế hiện đại, nhỏ gọn, công suất mạnh mẽ đáp ứng được các yêu cầu mài đòi hỏi kỹ thuật cao, đạt hiệu suất tối ưu khi sử dụng.
may-mai-khuon-260w-dca-asj04-25
Máy hoạt động với công suất 260W cùng tốc độ không tải 26000 vòng/phút mang đến hiệu suất làm việc tối ưu, nhất là trong việc gia công, chế tạo các khuôn mẫu, vật liệu... Bên cạnh đó, máy còn được trang bị khả năng chống gỉ sét, mang đến cho bạn một sản phẩm có tuổi thọ cao.
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASJ04-25
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 260W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Tốc độ: 26700 vòng/phút
- Cốt mũi mài: 6mm