25mm Máy mài khuôn 400W DCA ASJ02-25 (S1J-FF02-25)
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: DCA-225-091 | Thương hiệu: DCA
Giá sản phẩm: 656,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 4 kg
Mô tả sản phẩm
DCA là thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực sản xuất các thiết bị, máy móc phục vụ cho nhu cầu gia đình hay các nhà máy. Các sản phẩm phải kể đến là : Máy mài, máy khoan, máy cắt... được sản xuất trên dây chuyền hiện đại cùng chất liệu cao cấp đảm bảo tính chính xác, hiệu quả. 25mm Máy mài khuôn 400W DCA ASJ02-25 (S1J-FF02-25) là một trong số đó, chắc chắn sẽ đem lại cho bạn sự hài lòng khi sử dụng.
Máy mài khuôn 400W DCA ASJ02-25 được áp dụng kỹ thuật gia công lớp cách điện tiên tiến làm cho chiếc máy trở nên thân thiện và an toàn hơn cho người dùng. Sản phẩm được gia công một cách tỉ mỉ mang lại cảm giác cứng cáp, chắc tay khi cầm, nắm và sử dụng. Tuy có kích thước nhỏ gọn, nhẹ nhàng nhưng công suất của máy mạnh mẽ đến 400W kết hợp với tốc độ không tải 27000 vòng/phút cho bạn hiệu suất làm việc tối đa.
may-mai-khuon-400w-dca-asj02-25
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASJ02-25
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 400W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Tốc độ: 27000 vòng/phút
- Cốt mũi mài: 6mm