Bộ kìm điện, kìm cắt, kìm nhọn 3 chi tiết Bosch 1600A016BG
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: BOS-160-686 | Thương hiệu: Bosch
Giá sản phẩm: 1,007,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: 1600A016BG
- Thương hiệu: Bosch
- Sản xuất: Trung Quốc
- Bao gồm:
1 x Kềm cắt 160 mm
1 x Kềm đầu bằng 180 mm
1 x Kềm mũi nhọn 200 mm