82mm Máy bào gỗ 750W Total TL7508226
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-226-062 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,302,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 3 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TL7508226\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TL7508226
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 750W
- Tốc độ không tải: 17000 vòng / phút
- Chiều rộng & chiều sâu lưỡi bào: 82x2mm