6" (150mm) Máy mài để bàn 2 đá 150W TOTAL TBG15015
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TOT-150-168 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 740,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 5 kg
Mô tả sản phẩm
Đặc điểm và tính năng của máy mài hai đá Total TBG15015
Thông tin sản phẩm:
- Phần công đoạn còn lại có thể điều chỉnh giúp cho tuổi thọ bánh răng dài hơn.
- Tấm chắn mắt có thể điều chỉnh giúp công việc được an toàn.
- Nút không bám bụi cho tuổi thọ máy dài lâu.
- Đế ổn định cho sự ổn định tốt hơn.
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50Hz
- Nguồn vào định mức: 150W
- Tốc độ không tải: 2950rpm
- Đường kính bánh răng: 150mm