5" (125mm) Máy mài góc điều tốc công tắc bóp 1100W Total TG110125565
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-565-244 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,102,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 3.5 kg
Mô tả sản phẩm
Điện áp: 220-240V~50/60Hz
Công suất: 1100W
Tốc độ không tải: 5000-12000rpm
Điều chỉnh tốc độ
Đường kính đĩa: 125mm