355mm Máy cắt sắt 2300W Total TS223558T
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-558-618 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 2,195,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 20 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS223558T
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất: 2300W
- Tốc độ không tải: 3700 vòng/phút
- Kích thước lưỡi cắt: 355x25,4mm
- Khả năng cắt tối đa:
ống tròn: 100mm
thép vuông: 100x100mm
hình chữ nhật: 120x100mm
Thanh thép cắt tối đa: 50mm
- Kèm 1 đĩa cắt 355mm