305mm Máy cắt nhôm 2400W Total TS42183057
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-057-068 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 6,595,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 20 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TS42183057\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS42183057
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 2400W
- Kích thước lưỡi: 305mmx30mm
- Tốc độ không tải: 4500rpm, thanh trượt đôi
- Khả năng cắt: góc máy/góc nghiêng: Rộng x Cao
+ 0 ° / 0 °: 305mmx90mm. 45 ° / 0 °: 215mmx90mm
+ 0 ° / 45 °: 305mmx38mm. 45 ° / 45 °: 215mmx38mm