255mm Máy cắt nhôm 1800W Total TS42152557
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-557-066 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 3,490,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 17 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TS42152557\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS42152557
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 1800W
- Tốc độ không tải: 5500rpm
- Kích thước lưỡi: 255mmx30mm
- Khả năng cắt: góc máy/góc nghiêng: Rộng x Cao
+ 0 ° / 0 °: 140mmx70mm. 45 ° / 0 °: 95mmx70mm
+ 0 ° / 45 °: 140mmx35mm. 45 ° / 45 °: 95mmx35mm