20-63mm Máy hàn ống nhựa 1500W INGCO PTWT215002
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: ING-215-550 | Thương hiệu: INGCO
Giá sản phẩm: 1,102,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 6 kg
Mô tả sản phẩm
Máy hàn ống nhựa INGCO PTWT215002 là sản phẩm  hiện đại có hiệu điện thế là 800W/1500W chuyên dùng để hàn nối các loại ống nhựa PE, PP… bằng phương pháp nhiệt nóng có thể  điều chỉnh nhiệt bằng điện tử kĩ thuật số  từ 0-300 độ C và tốc độ có thể điều chỉnh với hai cấp độ cho phép bạn hàn nối nhanh chóng các loại ống nhựa với đường kính đa dạng 20 mm, 25 mm, 32 mm, 40 mm, 50 mm và 63 mm..., chuyên được sử dụng trong các công trình đang thi công ống nước hoặc ngành sữa chữa, với chất liệu cao cấp  có khả năng chống chịu rơi, chống chịu lực, có khả năng cách điện và  làm tăng thời gian sử dụng lâu dài sau mỗi lần sử dụng máy.
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: PTWT215002
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz
- Công suất: 800W / 1500 W
- Gồm 1 bộ ổ cắm nhiệt: 20, 25, 32, 40, 50, 63mm
- Điều chỉnh nhiệt: 0-300°C