1800W Máy khoan đá DCA AZZ02-160
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: DCA-021-272 | Thương hiệu: DCA
Giá sản phẩm: 2,205,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 6 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất:  1800W
- Khả năng khoan tối đa: 160 mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz