12mm Cần chữ T cán bọc nhựa TOP CTWT-10093B-12
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TOP-093-154 | Thương hiệu: TOP
Giá sản phẩm: 56,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 0 tháng
Xuất xứ: Đài Loan
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Thương hiệu: TOP
- Xuất xứ: Đài Loan
- Chiều dài tổng thể: 310mm
- Chiều ngang cán: 200mm
- Vặn ốc bu lông: 12mm