100W Mỏ hàn chì Total TET10006
Click vào hình để phóng to
100W Mỏ hàn chì Total TET10006
Mã sản phẩm: TOT-100-725 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 247,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 1 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
100W Mỏ hàn chì Total TET10006
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp: 220V-240V~50Hz
- Công suất đầu vào: 100W