13mm Máy khoan bàn 350W TOTAL TDP133501
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TOT-133-039 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 2,306,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 19 kg
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm hiện đại của máy khoan bàn Total TDP133501: Được cải tiến sao cho phù hợp với nhu cầu người sử dụng nhất. Máy khoan bàn Total TDP133501 có thiết kế hiện đại, chắc chắn. Máy hoạt động với công suất 350W và tốc độ không tải từ 580 đến 2650 vòng trên phút. Khả năng khoan tối đa là 13 mm, đường kính trục 46 mm. Khi máy khoan hoạt động, bàn máy chạy dọc theo trục ở thân máy và có thể điều chỉnh cao thấp dễ dàng để khoan chính xác độ sâu theo yêu cầu.
\"TDP133501\"
Chân đế có kích thước 291x183 mm, có thể đứng vững chắc trên bề mặt, không bị trơn trượt khi máy hoạt động. Chiếc máy khoan có hình dáng gọn gàng, không cồng kềnh cho bạn bảo quản và cất giữ dễ dàng.
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp sử dụng: 220-240V~50Hz
- Nguồn vào: 350W
- Tốc độ không tải: 620-2620 / phút (50Hz) / 740-3100 / phút (60Hz)
- Thiết lập tốc độ trục chính: 5
- Khả năng khoan tối đa: 13mm
- Traval trục chính: 50mm
- Đường kính trụ: 46mm
- Kích thước bàn: 160x160 mm
- Kích thước đế: 290X190mm
- Chiều cao của máy: 580mm