Máy dò tường dò kim loại đa năng Bosch GMS 120-27 (GMS120-27)
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: BOS-120-731 | Thương hiệu: Bosch
Giá sản phẩm: 2,808,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Malaysia
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: GMS 120-27
- Thương hiệu: Bosch
- Độ sâu dò tìm tối đa: 120 mm
- Cấp bảo vệ: IP 54
- Độ sâu dò tìm, kim loại từ tính, tối đa: 100 mm
- Độ sâu dò tìm, kim loại không có từ tính, tối đa: 120 mm
- Độ sâu dò tìm, dây cáp có điện, tối đa: 50 mm
- Độ sâu dò tìm, cấu trúc móng bằng gỗ, tối đa: 30 mm
- Nguồn cấp điện: 2 pin 1.5V LR6 (AA), 2 pin 1,2V HR6 (AA), 1 pin BA 3.7V 1.0Ah Li-Ion