800W Máy cưa lọng Total TS2081356
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-356-061 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,544,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 2 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TS2081356\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS2081356
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 800W
- Tốc độ không tải: 800-100 vòng / phút
- Khả năng cắt:  Gỗ: 135mm, Thép: 10mm