800W Máy cưa lọng Total TS2081006
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-208-011 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,188,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 2 kg
Mô tả sản phẩm
Được cải tiến nhiều điểm nổi bật như công suất mạnh mẽ, thiết kế ấn tượng đem đến sự thoải mái và an toàn khi sử dụng. Máy cưa lọng Total TS2081006 hoạt động mạnh mẽ với công suất lên tới 800W cho phép bạn cắt nhanh chóng các loại vật liệu như gỗ 100mm, sắt, thép 10mm. Có 4 mức tốc độ để bạn lựa chọn, bạn có thể điều chỉnh tốc độ không tải từ 800 đến 3000 lần trên phút sao cho hợp lý nhất với từng loại vật liệu và mục đích cắt của mình.
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: TS2081006
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Đóng gói trong hộp màu
- Điện áp sử dụng: 230V-50Hz
- Công suất: 800W
- Tốc độ không tải: 800 - 3000 rpm
- Khả năng cắt: 100 mm (gỗ)
                         10 mm (sắt ,thép)