6" Máy chà nhám tròn 450W Total TF2061506
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-506-655 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 1,254,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: TF2061506
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 450W
- Tốc độ không tải: 6000-12000 v/p
- Đường kính miếng chà nhám: 150mm