5" (125mm) Máy mài góc công tắc trượt 900W Total TG10912556
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-556-240 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 783,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mô tả sản phẩm
\"total-TG10912556\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG10912556
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 900W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa: 125mm