4" (100mm) Máy mài góc 850W DCA ASM12-100B
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: DCA-100-347 | Thương hiệu: DCA
Giá sản phẩm: 903,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 2 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ASM12-100B
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công suất 850W
- Đường kính đĩa mài 100mm,
- Điện áp sử dụng 220V- 50Hz
- Đường kính lỗ cốt: 16mm