355mm Máy cắt bê tông 2800W Total TPC9203556
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-556-807 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 7,281,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 10 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TPC9203556\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TPC9203556
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V-240V ~ 50Hz
- Công suất: 2800W
- Kích thước lưỡi: 355x25.4x3mm
- Tốc độ không tải: 4800rpm
- Chiều sâu cắt tối đa 90 °: 120mm
- Thích hợp để cắt bê tông, đá, gạch và các vật liệu lát đường khác
- Có bánh xe dễ sử dụng
- Kèm1 đĩa cắt 355mm