225mm Máy chà nhám tường 1050W Total TWS10501
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-501-433 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 2,790,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 7 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TWS10501
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220 V-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 1050W
- Tốc độ không tải: 600-2300rpm
- Đường kính đĩa mài: 215mm
- Đường kính giấy nhám: 225mm
- Đường kính ống: 32mm
- Đường kính ống bụi: 38mm