20V Máy cưa đĩa tròn dùng pin 165mm DCA ADMY165Z
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: DCA-165-448 | Thương hiệu: DCA
Giá sản phẩm: 2,016,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 4 kg
Mô tả sản phẩm
\"dca-ADMY165Z\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADMY165Z
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin: 20V
- tốc độ không tải: 5000v/p,
- đường kính lưỡi cưa: 165mm
- khả năng cắt tối đa: 0 độ =59mm, 45 độ = 43mm, 50 độ = 39mm