130mm Máy cắt rãnh tường 3000W Total TWLC1301
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-301-979 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 4,918,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 3 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 5 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TWLC1301\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TWLC1301
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 3000W
- Tốc độ không tải: 7000 vòng / phút
- Đường kính đĩa: 130mm