12V Máy cắt đa năng dùng pin (bản SOLO) Bosch GUS12V-300
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: BOS-300-626 | Thương hiệu: Bosch
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- BẢN SOLO, KHÔNG CÓ KÈM PIN VÀ SẠC
- Mã sản phẩm:
GUS12V-300
- Thương hiệu: Bosch
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 6 tháng
- Điện thế pin 12 V
- Loại pin Li-Ion
- Thanh năng lượng: Có
- Tự mài: Có
- Độ sâu cắt tối đa Tới 11mm
- Khả năng cắt trên mỗi lần sạc Tới 200mm (PVC, 4 mm)
- Tốc độ cắt tối đa 700 v/p
- Lưỡi đa giác tối ưu 60 mm
- Tốc độ không tải: 700 v/p
- Trọng lượng: 1kg
Thông tin nhà sản xuất
Tập đoàn Bosch có mặt tại Việt Nam từ năm 1994 với sứ mệnh cung cấp sản phẩm 12V Máy cắt đa năng dùng pin (bản SOLO) Bosch GUS12V-300 ra thị trường. Vào tháng 4/2008, tập đoàn thành lập Công ty TNHH Robert Bosch Việt Nam tại TPHCM. Tháng 7/2014, tất cả các đơn vị kinh doanh đã được sáp nhập thành Công ty TNHH Bosch Việt Nam, có trụ sở chính theo giấy phép kinh doanh tại tỉnh Đồng Nai. Ngoài ra, Bosch còn có văn phòng chính tại TPHCM, văn phòng Hà Nội và showroom tại thành phố Đà Nẵng. Tại Đồng Nai, công ty có nhà máy sản xuất dây truyền lực biến đổi liên tục (CVT) dùng cho ô tô. Hiện nay, Bosch kinh doanh trong 7 lĩnh vực: Phụ tùng và Thiết bị Ô tô, Kỹ thuật Truyền động và Điều khiển, Công nghệ Đóng gói bao bì, Dụng cụ điện cầm tay (trong đó có máy mài góc Bosch và 12V Máy cắt đa năng dùng pin (bản SOLO) Bosch GUS12V-300), Hệ thống An ninh, Công nghệ Nhiệt và Gasoline Systems. Công ty cũng có trung tâm nghiên cứu và phát triển phần mềm tại TPHCM với hơn 700 kỹ sư. Ngoài ra, Bosch đã thành lập trung tâm nghiên cứu và phát triển kỹ thuật ô tô tại TPHCM tháng 7/2014.
Hiện nay, tập đoàn Bosch là một trong những tập đoàn công nghiệp lớn nhất tại Đức. Tập đoàn này có nhiều chi nhánh và công ty liên doanh ở 50 quốc gia, với hơn 193 nhà máy sản xuất để tạo ra 12V Máy cắt đa năng dùng pin (bản SOLO) Bosch GUS12V-300 nói riêng và sản phẩm máy cắt sắt Bosch nói chung, 37 dự án kinh doanh hợp tác trên toàn cầu và hơn 232.000 nhân viên trên toàn thế giới.