12-1000V Bút dò điện áp AC Total THT210003
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-003-678 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 139,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 0 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: THT210003
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp AC: 12V~1000V(Độ nhạy cao) , 48~1000V(Độ nhạy thấp)
- Tần số: 50/60Hz
- Chế độ báo động: Báo động bằng âm thanh và ánh sáng
- Đèn nháy: Đèn LED trắng
- Chỉ báo pin yếu
- Tự động tắt nguồn
- Nắp pin có thể dịch chuyển
- Tự động phân biệt đường dây nóng và đường dây trung tính
- Kèm 2 pin AAA R03