105mm Đĩa cắt siêu mỏng Total TAC2131057HT-2
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TAL-057-277 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 62,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 0 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
Đĩa cắt siêu mỏng Total TAC2131057HT-2 có đường kính là 105mm, chuyên được dùng để cắt gạch, đá và ngói, gốm..., đĩa cắt này là phụ kiện quan trọng sử dụng chung với máy mài góc, giúp công đẩy nhanh tốc độ công việc.
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TAC2131057HT-2
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Đường kính: 105mm
- Cốt: 20 mm, kèm theo 1 long đền 16mm
- Độ rộng hợp kim: 10mm
- Độ dày lưỡi: 1mm