1000W Máy hút bụi 12L Total TVC12202
Click vào hình để phóng to
Mã sản phẩm: TLA-202-142 | Thương hiệu: Total
Giá sản phẩm: 998,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Tình trạng : Đang có hàng
Bảo hành: 6 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Trọng lượng: 1 kg
Mô tả sản phẩm
\"total-TVC12202\"
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TVC12202
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V-240V~50/60Hz
- Công suất: 1000W
- Dung tích chứa bụi: 12L
- Độ rỗng: ≥15KPa
- Đường kính ống hút: 32 mm